Giỏ hàng đang trống!
Hỗ trợ trên:



HOTLINE: 0905038699
Mới nhất
Tin tức mới
Lenovo S60 Graphite Grey
Mã sản phẩm: LNVS60GREY
Tình trạng: Còn hàng
Tình trạng: Còn hàng
Giá:
0 ₫
Tặng Ốp lưng, dán màn hình (theo hộp máy)
Phụ kiện kèm theo: 01 máy, 01 pin, 01 sạc nhanh, 01 Ốp lưng, 01 tai nghe, 01 Cable, dán màn hình, hộp & sách hướng dẫn...
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Mạng 2G: | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Mạng 3G: | HSDPA 900 / 2100 MHz |
| Kích thước: | |
| Kích thước: | 143.3 x 72 x 7.7 mm |
| Trọng lượng: | 128 g |
| Hiển thị | |
| Loại màn hình: | Cảm ứng điện dung IPS LCD, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 720 x 1280 pixels, 5 inch |
| Thông tin thêm: | - Cảm ứng đa điểm |
| Âm thanh | |
| Kiểu chuông: | MP3, AMR, Wav ... |
| Ngõ ra audio: | Chuẩn 3.5 mm |
| Bộ nhớ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn, Lưu danh bạ hình ảnh |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB, RAM 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ: | MicroSD (TransFlash); Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Truyền dữ liệu | |
| GPRS: | Class 12 |
| EDGE: | Class 12 |
| Tốc độ 3G: | HSDPA |
| NFC: | Không |
| WLAN: | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | v4.0; Hỗ trợ A2DP |
| Hồng ngoại: | Không |
| USB: | Có, MicroUSB v2.0 |
| Chụp ảnh | |
| Camera chính: | 13 MP, 4128 x 3096 Pixels, LED Flash |
| Đặc điểm: | Autofocus, Geo-tagging, touch focus, face detection |
| Quay phim: | Quay Video HD 1080p@30fps |
| Camera phụ: | 5 MP |
| Đặc điểm | |
| Hệ điều hành: | Android OS, v4.4 (Kitkat) |
| Vi xử lý: | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A53 |
| Chipset: | Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410 |
| Radio: | Có |
| Trò chơi: | Có thể cài đặt thêm từ Google Store, thẻ nhớ |
| Màu sắc: | Đen, Trắng |
| Ngôn ngữ: | Có tiếng Việt |
| Định vị toàn cầu: | Có, Hỗ trợ A-GPS |
| Java: | |
| Thông tin thêm: | - 2 sim 2 sóng (Micro-SIM/Nano-SIM) |
| Pin | |
| Pin chuẩn: | Li-po, 2150 mAh (Pin liền máy) |
| Thời gian chờ: | Lên đến 336 giờ |
| Đàm thoại: | Lên đến 30 giờ |
Viết đánh giá
Tên bạn:
Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn: Xấu Tốt
Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:
Sản phẩm liên quan
























