Giỏ hàng đang trống!
Hỗ trợ trên:



HOTLINE: 0905038699
Mới nhất
Tin tức mới
Lenovo P780 8GB
Mã sản phẩm: LNVP780
Tình trạng: Còn hàng
Tình trạng: Còn hàng
Giá:
0 ₫
tặng cáp OTG
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Mạng 2G: | 2G: GSM 900/1800/1900 MHz |
| Mạng 3G: | 3G: WCDMA 2100MHz |
| Kích thước: | |
| Kích thước: | 143 * 73 * 9.95 mm |
| Trọng lượng: | 176 g |
| Hiển thị | |
| Loại màn hình: | Cảm ứng điện dung IPS LCD16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 720 x 1280 pixels, 5.0 inch |
| Thông tin thêm: | -Cảm ứng đa điểm |
| Âm thanh | |
| Kiểu chuông: | MP3, AMR, Wav ... |
| Ngõ ra audio: | Chuẩn 3.5 mm |
| Bộ nhớ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn, Lưu danh bạ hình ảnh |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB, RAM 1GB |
| Khe cắm thẻ nhớ: | MicroSD (TransFlash); Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Truyền dữ liệu | |
| GPRS: | Class 12 (4+1/3+2/2+3/1+4 slots), 32 - 48 kbps |
| EDGE: | Class 12 |
| Tốc độ 3G: | HSDPA, 21 Mbps ; HSUPA, 5.76Mbps |
| NFC: | Không |
| WLAN: | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wifi Direct, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | v3.0; Hỗ trợ A2DP |
| Hồng ngoại: | Không |
| USB: | Có, MicroUSB v2.0, Hỗ trợ OTG (On-the-go) |
| Chụp ảnh | |
| Camera chính: | 8 MP, 3264 x 2448 Pixels, LED Flash |
| Đặc điểm: | Autofocus, Geo-tagging, touch focus, face detection |
| Quay phim: | Quay Video HD |
| Camera phụ: | 2.0 MP |
| Đặc điểm | |
| Hệ điều hành: | Android OS, v4.2.2 (Jelly Bean) |
| Vi xử lý: | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A7, GPU: PowerVR SGX544 |
| Chipset: | Mediatek MT6589 |
| Radio: | Có |
| Trò chơi: | Có thể cài đặt thêm từ Google Store, thẻ nhớ |
| Màu sắc: | Xám |
| Ngôn ngữ: | Có tiếng Việt |
| Định vị toàn cầu: | Có, Hỗ trợ A-GPS |
| Java: | Có |
| Thông tin thêm: | - 2 sim 2 sóng |
| Pin | |
| Pin chuẩn: | Li-po, 4000 mAh |
| Thời gian chờ: | Lên đến 840 giờ |
| Đàm thoại: | Lên đến 43 giờ |




Xem VIDEO CLIP:
Viết đánh giá
Tên bạn:
Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn: Xấu Tốt
Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:
Sản phẩm liên quan


























