


Lenovo Vibe P1m Pearl White
Tình trạng: Out Of Stock
Tặng Ốp lưng, dán màn hình, Sim Viettel D-Com 3G
Phụ kiện kèm theo: 01 máy, 01 pin, 01 sạc nhanh, 01 Ốp lưng, 01 tai nghe, 01 Cable, dán màn hình, hộp & sách hướng dẫn...
Điểm nhấn của Lenovo Vibe P1m là viên pin dung lượng lớn, 4.000 mAh và hỗ trợ công nghệ sạc nhanh, sạc 15 phút sử dụng được 4 giờ và sạc đầy trong vòng 3 tiếng. Máy cũng có chế độ tiết kiệm pin chuyên dụng (điều chỉnh tắt mở các ứng dụng hoặc hoạt động theo ý thích) và kích hoạt dễ dàng chỉ bằng một thao tác gạt nút đơn giản. Ngoài ra, cáp sạc OTG cũng đi kèm theo máy nên rất tiện dụng khi có thể dùng chính Lenovo VIBE P1m để sạc pin cho các thiết bị di động khác như tai nghe Bluetooth hoặc loa di động.
Về cấu hình, Lenovo Vibe P1m có màn hình IPS LCD 5 inch độ phân giải HD với mật độ điểm ảnh 294 PPI cùng với bộ vi xử lý 64-bit Mediatek MT6735P lõi tứ 1GHz, RAM 2GB, bộ nhớ trong 16GB, khe cắm thẻ nhớ ngoài, camera sau 8MP và camera trước 5MP.
Điện thoại còn hỗ trợ mạng LTE (4G) tốc độ cao, 2 SIM chuẩn micro và chạy trên nền tảng hệ điều hành Android Lollipop 5.1 cùng giao diện người dùng VIBE UI đặc trưng của Lenovo.
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Mạng 2G: | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Mạng 3G: | HSDPA 900 / 2100 MHz |
| Kích thước: | |
| Kích thước: | 141 x 71.8 x 9.3 mm |
| Trọng lượng: | 148 g |
| Hiển thị | |
| Loại màn hình: | Cảm ứng điện dung ISP LCD, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 720 x 1280 pixels, 5.0 inch |
| Thông tin thêm: | |
| Âm thanh | |
| Kiểu chuông: | MP3, AMR, Wav ... |
| Ngõ ra audio: | Chuẩn 3.5 mm |
| Bộ nhớ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn, Lưu danh bạ hình ảnh |
| Bộ nhớ trong: | 16 GB, RAM 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ: | MicroSD (TransFlash); Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Truyền dữ liệu | |
| GPRS: | Class 12 |
| EDGE: | Class 12 |
| Tốc độ 3G: | HSDPA |
| NFC: | Không |
| WLAN: | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | Có, hỗ trợ A2DP |
| Hồng ngoại: | Không |
| USB: | Có, MicroUSB v2.0 |
| Chụp ảnh | |
| Camera chính: | 8 MP, 3264 x 2448 Pixels, LED Flash |
| Đặc điểm: | Autofocus, Geo-tagging, touch focus, face detection |
| Quay phim: | Quay Video HD 1080p@30fps |
| Camera phụ: | 5 MP |
| Đặc điểm | |
| Hệ điều hành: | Android OS, v5.1 (Lollipop) |
| Vi xử lý: | Quad-core 1.0 GHz |
| Chipset: | Mediatek MT6735P, 64 bit |
| Radio: | FM Radio |
| Trò chơi: | Có thể cài đặt thêm từ Google Store, thẻ nhớ |
| Màu sắc: | Đen, Trắng |
| Ngôn ngữ: | Có tiếng Việt |
| Định vị toàn cầu: | Có, Hỗ trợ A-GPS |
| Java: | |
| Thông tin thêm: | - 2 sim 2 sóng |
| Pin | |
| Pin chuẩn: | Li-po, 4000 mAh (Pin liền máy) |
| Thời gian chờ: | Lên đến 566 giờ |
| Đàm thoại: | Lên đến 36 giờ |
Viết đánh giá
Tên bạn:
Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn: Xấu Tốt
Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:






















