


Philips S398
Tặng dán màn hình
Phụ kiện kèm theo: 01 máy, 01 pin, 01 nắp lưng, 01 sạc nhanh, 01 tai nghe, 01 Cable, hộp & sách hướng dẫn...
Philips S398 được thiết kế hướng đến nhóm khách hàng phổ thông đang tìm kiếm một chiếc smartphone sở hữu màn hình lớn và cấu hình đủ mạnh với ngân sách dưới 3 triệu đồng.
Về ngoại hình, Philips S398 có thiết kế dạng thanh vuông vức với bộ cánh màu đen nhám trông khá cứng cáp và nam tính. Tuy có kích thước khá lớn nhưng Philips đã khéo léo vát cong mặt lưng của máy, hứa hẹn mang đến cảm giác thoải mái và chắc tay hơn khi sử dụng.
Tuy là dòng sản phẩm giá rẻ nhưng Philips S398 vẫn trang bị màn hình IPS 5 inch độ phân giải HD, bộ xử lý lõi tứ MediaTek MT6582 tốc độ 1,3GHz, nhân đồ họa Mali-400MP, RAM 1GB, bộ nhớ lưu trữ tích hợp 8GB, khe cắm thẻ microSD, camera chính 8MP và camera phụ 2MP ở mặt trước, pin dung lượng 2040mAh.
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Mạng 2G: | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Mạng 3G: | HSDPA 900 / 2100 MHz |
| Kích thước: | |
| Kích thước: | 143.7 x 71.1 x 9.7 mm |
| Trọng lượng: | 200g |
| Hiển thị | |
| Loại màn hình: | Cảm ứng điện dung IPS LCD, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 720 x 1280 pixels, 5.0 inch |
| Thông tin thêm: | -Cảm ứng đa điểm |
| Âm thanh | |
| Kiểu chuông: | MP3, AMR, Wav ... |
| Ngõ ra audio: | Chuẩn 3.5 mm |
| Bộ nhớ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn, Lưu danh bạ hình ảnh |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB, RAM 1GB |
| Khe cắm thẻ nhớ: | MicroSD (TransFlash); Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Truyền dữ liệu | |
| GPRS: | Class 12 |
| EDGE: | Class 12 |
| Tốc độ 3G: | HSDPA, 21 Mbps ; HSUPA, 5.76Mbps |
| NFC: | Không |
| WLAN: | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | v4.0; Hỗ trợ A2DP |
| Hồng ngoại: | Không |
| USB: | Có, MicroUSB v2.0 |
| Chụp ảnh | |
| Camera chính: | 8 MP, 3264 x 2448 Pixels, LED Flash |
| Đặc điểm: | Autofocus, Geo-tagging, touch focus, HDR |
| Quay phim: | Quay Video HD 1080@30fps |
| Camera phụ: | 2.0 MP |
| Đặc điểm | |
| Hệ điều hành: | Android OS, v4.4 (Kitkat) |
| Vi xử lý: | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7; GPU: Mali-400M |
| Chipset: | MediaTek MT6582 |
| Radio: | Có |
| Trò chơi: | Có thể cài đặt thêm từ Google Store, thẻ nhớ |
| Màu sắc: | Đen |
| Ngôn ngữ: | Có tiếng Việt |
| Định vị toàn cầu: | Có, Hỗ trợ A-GPS |
| Java: | Có |
| Thông tin thêm: | - 2 sim 2 sóng |
| Pin | |
| Pin chuẩn: | Li-ion, 2040 mAh |
| Thời gian chờ: | Lên đến 300 giờ |
| Đàm thoại: | |
SẢN PHẨM ĐƯỢC BẢO HÀNH TẠI TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN TOÀN CHÂU
- MM13 Trường Sơn, P.15, Q10, TPHCM
-173-175-177 Đường 3 Tháng 2, P.11, Q.10, TP HCM
- ASC Gò Vấp 163 Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
- ASC Thủ Đức : 125 Thống Nhất, P.Bình Thọ, Q.Thủ Đức, TP.HCM
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 78 Hào Nam, P.Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa
ĐT : 1900 636039
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 40 Lý Tự Trọng, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
ĐT: 1900 636039
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 32A Lương Khánh Thiện, Q. Ngô Quyền
ĐT : 1900 636039
Viết đánh giá
Tên bạn:
Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn: Xấu Tốt
Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:


































