


Philips E220 Điện thoại dành cho người già
Phụ kiện kèm theo: 01 máy, 01 pin, 01 sạc nhanh, hộp & sách hướng dẫn...
.

Handphone.vn nhận mở mật khẩu khoá máy (Phá khoá) Philips E220 miễn phí dành cho tất cả khách (kể cả không mua hàng tại Handphone.vn)
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Mạng 2G: | GSM 900 / 1800 MHz |
| Mạng 3G: | Không |
| Kích thước: | |
| Kích thước: | 113.2 x 52.4 x 14.5 mm |
| Trọng lượng: | 90.3 g |
| Hiển thị | |
| Loại màn hình: | TFT, 65.000 màu |
| Kích thước màn hình: | 1.77 inch |
| Thông tin thêm: | |
| Âm thanh | |
| Kiểu chuông: | MP3, AMR, Wav ... |
| Ngõ ra audio: | Chuẩn 3.5 mm |
| Bộ nhớ | |
| Danh bạ: | Máy + Sim1 + Sim2 |
| Bộ nhớ trong: | |
| Khe cắm thẻ nhớ: | MicroSD (TransFlash); Hỗ trợ lên đến 16GB |
| Truyền dữ liệu | |
| GPRS: | Không |
| EDGE: | |
| Tốc độ 3G: | Không |
| NFC: | Không |
| WLAN: | Không |
| Bluetooth: | |
| Hồng ngoại: | Không |
| USB: | Có, MicroUSB v2.0 |
| Chụp ảnh | |
| Camera chính: | VGA |
| Đặc điểm: | |
| Quay phim: | Có |
| Camera phụ: | Không |
| Đặc điểm | |
| Hệ điều hành: | Không |
| Vi xử lý: | |
| Chipset: | |
| Radio: | FM Radio không cần tai nghe |
| Trò chơi: | Không |
| Màu sắc: | Đen |
| Ngôn ngữ: | Có tiếng Việt |
| Định vị toàn cầu: | Không |
| Java: | |
| Thông tin thêm: | 2 Sim 2 sóng |
| Pin | |
| Pin chuẩn: | Li-ion, 1000 MAh |
| Thời gian chờ: | Lên đến 37 ngày |
| Đàm thoại: | Lên đến 17 giờ |
SẢN PHẨM ĐƯỢC BẢO HÀNH TẠI TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN TOÀN CHÂU
- MM13 Trường Sơn, P.15, Q10, TPHCM
-173-175-177 Đường 3 Tháng 2, P.11, Q.10, TP HCM
- ASC Gò Vấp 163 Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
- ASC Thủ Đức : 125 Thống Nhất, P.Bình Thọ, Q.Thủ Đức, TP.HCM
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 78 Hào Nam, P.Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa
ĐT : 1900 636039
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 40 Lý Tự Trọng, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
ĐT: 1900 636039
Trung tâm Bảo hành Toàn Châu
ĐC: 32A Lương Khánh Thiện, Q. Ngô Quyền
ĐT : 1900 636039
Viết đánh giá
Tên bạn:
Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn: Xấu Tốt
Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:























